Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Sự việc đáng tiếc cho em Bi - ThằngEmNàyBậy!

Go down

Sự việc đáng tiếc cho em Bi - ThằngEmNàyBậy! Empty Sự việc đáng tiếc cho em Bi - ThằngEmNàyBậy!

Bài gửi  DIEU THUYEN 18/01/08, 10:39 pm

BC DIEU THUYEN xin thông báo đến toàn thể ae 1 tin buồn cho thành viên bang hội chúng ta : Crying or Very sad Acc : ThằngEmNàyBậy - tên thật : Bi
Đúng 6h chiều hôm nay, ngày 18/01/2008, DT nhận tin dữ, do bạn của Bi báo lại : " Bi đã nhập viện từ chiều, vì có người chơi xấu, đã đâm Bi bị thương nặng, gây hại đến tính mạng, buộc lòng gia đình phải đưa Bi nhập viện gấp, hiện tại Bi vẫn còn trong phòng hồi sức, hôn mê liên tục. Nghe bác sỹ và gia đình Bi báo lại là Bi bị thương nặng, thủng phổi, và nhiều vết thương khác ở mặt, vai...!!!!!! Crying or Very sad
Sự việc đáng tiếc chiều nay đã gây tổn hại đến sức khoẻ của em Bi, cũng như gia đình em và toàn thể ae CảĐời - KiếmMa. Thay mặt ae, bc DT xin kêu gọi đến tất cả thành viên bang " Máu chảy ruột mềm" Crying or Very sad Chúng ta hãy cùng chia sẻ nỗi đau này của em, về cà thể xác lẫn tinh thần. Tất cả ae hãy cùng tham gia viết bài, cầu nguyện cho Bi, .... hãy làm bất cứ điều gì có thể, để chia sẻ với Bi Crying or Very sad Cầu mong em Bi sớm qua cơn hiểm nghèo này, mau chóng bình phục.Anh em Cả Đời đang mong chờ em quay trở lại Crying or Very sad Cố gắng lên Bi!
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

- Similar topics