Bang Hội Cả Đời - Sever Nhật Sơn - Thiên Hạ Đệ Nhất Ăn Nhậu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

G­­ửi anh em CảĐời thân thương

2 posters

Go down

G­­ửi anh  em CảĐời thân thương Empty G­­ửi anh em CảĐời thân thương

Bài gửi  zzlyquantienzz 05/04/08, 08:36 am

giờ đây ko biết có ai thèm đọc bài của mình hok zậy ta.Hum nay .em gửi bài lên để báo cho anh em một tin vui đây.Chắc khoảng một thời gian thi em sẽ chuyển về nhật sơn Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Smile Smile Smile Smile Smile Smile Smile

zzlyquantienzz

G­­ửi anh  em CảĐời thân thương Empty Re: G­­ửi anh em CảĐời thân thương

Bài gửi  DIEU THUYEN 07/05/08, 04:12 pm

Chào cu Be !

Lâu rồi chị em mình kô trò chuyện với nhau nhỉ, em chuyển qua sv nào chơi vậy? Có vui kô em? Acc of chị giờ cu Bi nó cầm kô àh, chị kô chơi nữa. Lâu lâu lên thăm anh em trong bang xem còn ai kô thôi. Nếu em về Nhật Sơn lại thì wá tốt, cu Bi và mấy anh em còn lại trong bang sẽ vui lắm đó. Dạo này chị cũng hay đi Thủ Đức chơi, em đọc bài viết này thì nhắn tin cho chị tiệm net em hay chơi, nếu chị có đi ngang đó sẽ ghé thăm em nha.

Chúc em luôn vui vẻ và ngày càng trâu hơn Very Happy
DIEU THUYEN
DIEU THUYEN

G­­ửi anh  em CảĐời thân thương Empty Chị Hồng ui!

Bài gửi  zzlyquantienzz 17/05/08, 10:00 am

Very Happy Lúc Này Chị Hay Đi Ngang Thủ Đúc Lắm hã?Địa Chỉ Tiệm Net Em Hay Chơi Nà:Internet MT số 967 Tỉnh Lộ 43 Khu phố phường Bình Chiểu Quận Thủ Đức,TPHCM Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Thời gian em onlnie từ thứ 2 đến Thứ 7,(Thứ 2 đến Thứ 6 em chơi tứ 11h trưa đến 5h chiều,Thứ 7 em online Từ 7h sàng đến 5h chiều) Nếu chị có ghé Thăm em thì đến vào giờ đó nha.Chào chị,

zzlyquantienzz

G­­ửi anh  em CảĐời thân thương Empty Re: G­­ửi anh em CảĐời thân thương

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content